Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

PMC Full Gear in Action วิ่งให้ฝุ่นตลบ กลบตลาด แล้วฟาดให้ตกตลิ่ง โอ๊ยยาวแต๊  

สวัสดีครับป้าๆน้าๆนิกร ณพันติ๊บ ติ๊บทีละพัน อิอิ จะหาความเป็นสาระกับผมนิ่ก็คงจะไม่ได้ แต่น๊านนานไม่มีอะไรก็ขอเอารูปแนวแปลกๆมาลงบ้างนะครับ
แต่ก็คงไม่แปลกถึงขั้น รูปคน10มือ ปลา2หัว อะไรเทือกนั้นนะครับ แห่ะๆ
 พอดีได้มีโอกาสไปดมฝุ่นเอ๊ยไปถ่ายรูปทีม BB gun ที่จัดตั้งกันแบบเฉพาะกิจเพื่อการถ่ายรูป เลยได้ชื่อ ทีมว่า PMC Full Gear เพราะแต่ละคนนิ่ full ชนิดเดินไม่ไหวหรือเรียกว่าแต่งซะเว่อร์แบบหนังมะกันเลยยังงัยยังงั้น
 ว่าแล้วผมไม่พูดพล่ามทำเพลง ลุยฝุ่นกันเลยจ้า

จากคุณ : apatsara
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 52 02:23:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com