Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** ชีวิต กับ สายน้ำ ... สังขละบุรี ***  

ที่นี่ยังมีเสน่ห์มนต์ขลัง สำหรับนักถ่ายภาพไม่เสื่อมคลาย ไปมาหลายๆรอบ เพื่อนชวนบ้าง ... ชวนเพื่อนบ้าง ...

ไปคราวนี้ เสียดายไม่หนาวอย่างที่ตั้งใจ แต่ก็มีหมอกให้พวกเราถ่ายตรึมครับ

มีน้าๆห้องหนอนไปกันเยอะเลยหลายสิบคน ... ขออภัย ที่ไม่ได้ทักทายกันถ้วนหน้านะครับ ...

ได้ภาพมาเยอะเหมือนเดิมครับ ... คัดแล้วก็ยังเยอะ ... และดันชอบโพสท์เยอะๆอีก ...

ไม่สวย ก็ยังโพสท์ครับ ... ชมกันเล่นๆเพลินๆ ... และแนะนำ ติ ได้ตามสะดวกเลยนะครับ ...

จากคุณ : pax
เขียนเมื่อ : วันนักถ่ายภาพไทย 52 14:57:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com