Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>> ช่วยด้วยค่ะ เกิดความลังเลค่ะ ระหว่าง Canon S90 กับ Pana LX3 <<<<  

กำลังจะไปซื้อกล้องตัวใหม่ แทน G9 ที่หายไปค่ะ
ก็ดูๆแล้วก็เก็บข้อมูลมาบ้างค่ะ
แต่ตอนนีเเริ่มลังเลแล้วค่ะ

ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ
Canon S90 กับ Panasonic LX3
เห็นชุดแต่งของ LX3 เริ่มจะลังเลแล้วค่ะ T^T

สองตัวนี้มันต่างกันแค่ตัวไฟล์วิดิโอ hi dep แล้วก็ตัวเลนส์ไวด์ ป่ะค่ะ หรือมีอย่างอื่นอีก
ช่วยเลือกหน่อยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : caez_nista
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 52 18:36:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com