Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปซื้อกล้องราคา 3794 บาทมาครับ  

หลายๆท่านคงไปสอยมาก่อนผมแล้วใช่ไหมครับ

ราคาตอนแรกเค้าติดไว้ 4995-
พอดีเค้าเห็นผมล่อเลยลดให้ 1200-

555

จริงๆแล้ว มันลดเพราะ ไม่มีแบต + ที่ชาร์ต

ต้องไปหาซื้อมาเพิ่มเอง เฮ้อ

กล้องที่ผมซื้อ เป็นยี่ห้อธรรมดา ที่หลายๆคนมองข้าม
วาย 28 ซูมแค่ 7x
ถ่ายเบลอไม่ได้  <----ข้อเสียนะนี่ เพราะมันกันสั่น2ชั้น
ปกติเล่นแต่กล้องออโต้เบลอ ไม่รู้จะใช้เป็นไหม

ได้มาสีทูโทน ไม่เหมือนชาวบ้านอีก เห็นว่าสีเงิน กะดำ นี่ของโหล 555

ไว้เอาไปลองแล้วจะเอาภาพมาฝากครับ

ไม่ได้กะไปซื้อนะ ไปเดินเล่นเฉยๆ ที่พาวเวอร์บาย ชั้น3 ห้างแถวลาดพร้าว

ถ้าใครคิดจะไปเอาตัวละ 2254  กรุณาหาข้อมูลดีๆนะครับ 555 มีขู่

ส่วนใครคิดจะไปดูรุ่นอื่นๆ ขอแนะนำให้เช็กราคาปกติไปด้วยนะครับ

ไอ้ที่ลดก็ลดเยอะ ไอ้ที่เหมือนจะลด มันไม่ลดเลย 555

อ่อลืมบอก บอกถอย R8 มาครับ

เห็นว่ามีคนสอยไปก่อนผม 8ตัวละ ถ้าใครไม่สะดวก
เด๋ววันที่ 12 ก็มีที่ สาขาพระราม2 และวนไปสาขาอื่นๆ มั้ง

จากคุณ : เด็ดดอกฟ้าสะเทือนถึงดวงใจ
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 20:38:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com