Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ TEST DRIVE โคตรเลนส์ Super Telephoto 500mm ราคาหลักพัน !! +++  

exclaim

ไม่ได้โม้หนะครับ

เลนส์ตัวนี้ ราคาเต็มหน้าร้าน  ขายกันอยู่ที่  6900 บาท
ร้านดังที่  MBK  มีขายครับ  

จะลดได้เท่าใหร่ อยู่ที่ความหล่อของคนซื้อหงะครับ  เหอๆๆ

ส่วนต่างจังหวัด คิดว่าจะแพร่กระจายไปในเร็วๆนี้ เพราะเ้ค้าเพิ่งเข้ามาทำตลาดในเมืองไทยครับ    

หลายคนเดินผ่่านไปเห็นแล้วสงสัย  ไม่กล้าซื้อมาใช้เพราะไม่รู้ว่ามันเป็นยังไง  คุณภาพจะเป็นยังไง  

วันนี้ จะมาชำแหละให้ฟัง ให้ดูครับ

------------------------------------------------------

ถ้าเห็นว่ากระทู้นี้เป็นประโยชน์  รบกวน กดปุ่ม  "เก็บเข้าคลังกระทู้"   สักนิดนะครับ

เวลามีใครมาถามถึงเลนส์ตัวนี้ จะได้ไปหากระทู้เก่ามาใช้อ้างอิงได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

แก้ไขเมื่อ 09 ธ.ค. 52 16:28:49

จากคุณ : tamrong
เขียนเมื่อ : 9 ธ.ค. 52 14:30:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com