Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Thailand International Pretty Show 2009 @ เมืองทองธานี สไตล์ปุ๋ยคุง  

เพิ่งจะผ่านพ้นกันไปนะครับกับงาน Thailand International Motor Expo 2009 ที่เมืองทองธานี ซึ่งทุกๆบูธก็จะมีทีมประชาสัมพันธ์พิเศษหรือที่เราเรียกกันติดปากว่า Pretty ประจำอยู่เกือบทุกๆบูธ ตัวผมก็เป็นคนหนึ่งที่ได้มีโอกาสใช้งานครั้งนี้เป็นที่ฝึกประสบการณ์ในการถ่ายภาพ Portrait จากน้องๆพริตตี้เหล่านี้ เมื่อได้ภาพมาแล้วจึงอยากเอาภาพส่วนนึงมาแบ่งปันให้เพื่อนๆน้าๆในห้องหนอนได้ชมกัน เกริ่นมาก็มาตามไปชมภาพกันได้เลยครับ

ปล. - น้องๆ สวย น่ารักทุกคน หากภาพที่ออกมาไม่ดี ก็เป็นเพราะช่างภาพห่วยเองนะครับ
- ภาพมีเยอะพอสมควรนะครับ อาจใช้เวลาในการโหลดนานซักหน่อย ทนๆกันหน่อยนะครับ

จากคุณ : ปุ๋ยคุง
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 52 15:59:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com