Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=====มาโคร ลิซึ่ม ตอน ตามหาแมงมุมมด by Ti_ ศ.บางปะอิน =====  

จากที่ได้รู้จักแมงมุมมดครั้งแรกในกระทู้ของน้าชวานส์ หลังจากนั้นผมก็ตามหามันมาเรื่อยๆ เรื่อยๆ และเรื่อยๆ จนน้านุ้ยเอาแมงมุมมดมาโชว์เป็นว่าเล่น ( สงสัยว่าจะเพาะพันธุ์เองแน่เลย )  ผมก็ยังตามหาไม่เจอซักที จนครั้งนี้ได้เจอสมใจแล้วครับ  เชิญชมได้เลยครับ

ปล. แต่จะมีแมงมุมและอื่นๆ ปนด้วยนิโหน่ยนะครับ กันจารย์บ่นเอา

จากคุณ : Ti_ser
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 52 13:57:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com