Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะว่าไปแล้ว ว่าตามกฎหมาย กล้องที่ขายตามร้าน ถูกนำเข้ามาอย่างถูกกฎหมายหรือไม่ครับ  

แล้วจะมีวิธีดูอย่างไร เช่น เลขทะเบียนนำเข้าเหมือนที่ถูกแปะอยู่บนซองขนมต่างๆ หรือเปล่าครับ
ขอถามเพิ่มเติมนะครับ กำลังดูกล้อง HD ทุกประเภทที่ถ่ายได้ตั้งแต่ 720p ขึ้นไป ราคาถูกๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ

จากคุณ : TSY
เขียนเมื่อ : 27 ธ.ค. 52 03:50:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com