Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ...NX เปิดไม่ได้ครับ  

สวัสดี ครับ

มีเรื่องขอคำแนะนำ...
คือว่า ใช้ NX 2.0 (ลิขสิทธิ์) เปิดใช้งานไม่ได้เลยครับ
จะขึ้นว่า  .... ให้ปิดการทำงาน  ...
ทดลอง เอาโปรแกรมออก แล้ว ติดตั้งใหม่ ก็เหมือนเดิม

.. ใช้ Window XP Pro ครับ
.. เครื่องไม่เคยต่อ Net ครับ

ขอบคุณครับ
แป๊ะ

จากคุณ : Mr.3pMan
เขียนเมื่อ : 27 ธ.ค. 52 08:36:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com