Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหา..สิ่งที่สูญหายไปในยูนนาน  

สวัสดีครับ พี่พี่ ห้อง หนอน ที่รักทุกท่าน
วันนี้ผมมีภาพมาฝาก หลังจากไปตามหาตัวเองในยูนนานเกือบหนึ่งเดือนเต็ม
ต้องกราบขออภัยน้าจุก น้าหนุ่ม น้าอาเล็ก ที่หายหน้าไปนานหวังว่าคงจำผมได้นะครับ ครั้งนี้ในยูนนานผมทำเสียเชื่อพี่พี่ในห้องหนอนมากมาย เนื่องจาก sensor ไม่ได้ทำความสะอาดเนื่องจากเป็นกล้องรุ่นเก่าอ่าครับ ตัวผมเองก็ขี้เกียจ แหะๆ อย่าว่ากันเลยนะครับ
งั้นเราไปชมภาพที่ผมนำมาฝากกันเลยครับ ตั้งแต่ จงเตี้ยน จนถึง คุนหมิง
พี่พี่ท่านใด สนใจอ่านบันทึกการเดินทางตามหาตัวเองของผม รบกวนให้กำลังใจผมได้ที่ห้องบลูนะครับ
เชิญชมกันเลยครับ

จากคุณ : หนอนน้อยนานกิง
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 19:08:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com