Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Samsung ES60 ขอความเห็นหน่อยครับ  

หวัดดีครับ เป็นหน้าใหม่ของห้องนี้ครับ ขอฝากตัวด้วย

รบกวนขอความเห็นสำหรับ Samsung ES60 หน่อยครับ

ตัวนี้เป็นรุ่นใหม่ของค่ายนี้หรือเปล่า หากเทียบกับรุ่นใกล้เคียงกันของค่ายอื่นแล้วเป็นอย่างไร ในแง่ของการใช้งานและคุณภาพของภาพน่ะครับ

ผมกำลังเล็งว่าจะซื้อกล้อง compact ดีๆเป็นของตัวเองเอาไว้ใช้ได้นานๆ แบบที่ถ่าย auto แล้วได้ภาพสวยคุณภาพโอเค ถ่ายในที่มืดหรือแสง
น้อยได้ และก็ปรับแต่งเล่นอะไรได้ในระดับหนึ่ง

พอดี ES60 นี่มีคนรู้จักได้มาแล้วเขาว่าจะเอามั้ย กำลังคิดว่าจะซื้อของดีหรือเอาตัวนี้ดี งบจริงๆพอสู้ได้ 10,000-20,000 ครับ ใจหนึ่งก็อยาก
ได้ของดีไว้เล่นพัฒนาฝีมือไปได้นานๆ แต่ถ้าตัวนี้เยี่ยมอยู่แล้วก็น่าสนใจ (เพราะฟรี) ลองหาดูแล้วไม่ค่อยเห็นมีกระทู้คุย Samsung เลยขอ
รบกวนหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : sundown
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 22:58:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com