Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กล้องดี-ราคาเบาๆๆ(หรือเปล่า)นะ  

เมื่อมาเจอที่ถูกใจ ถูกราคา อดมาเนะนำไม่ได้
(เพื่อเป็นตัวเลือกสำหรับคนที่หาอยู่)

ออกตัวก่อนนะค่ะ ว่าเป็นคนไม่เก่งเรื่องถ่ายรูปเลยค่ะ

เป็น ญ ทั่วไปที่จับกล้องกระป๋อง อยู่เป็นประจำ เวลาไปเที่ยว
ความรู้เรื่องกล้องก็บ้านๆ

เมื่อก่อน(2ปี)จะใช้กล้อง sony W Series  ราคา> 10,000upแพงเอาการ  ถ่ายมาคุณภาพ สมราคาค่ะ ชัดแจว แต่เวลามันเสียนี้ชิค่ะ อะไหล่ค่ะ
ค่าซ่อมค่ะ-แพงจนหูดับ   ซ่อมไปแล้วครั้งหนึ่ง ตอนนี้น้องสาวยังใช้อยู่

เมื่อมาเจอที่ถูกใจ ถูกราคา อดมาเนะนำไม่ได้ เป็น Kodak EasyShare
ราคา3,900+เมมโมรี่ 4 GB  ถ่ายได้ 2พันกว่ารูป โอ้โห้โพสท่าจนเบื่อ คุณภาพพอๆกับตัวเป็นหมื่น เหอๆๆ
(แต่ความอึดความทนไม่รู้เน้อ เสียเมื่อไรจะแจ้งให้ทราบ)

มาว่าต่อด้วย EasyShare ตามประสา ญ.มึน

จากคุณ : ด.ญ หนุงหนิง
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 11:50:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com