Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลองเลนส์มือหมุน.. Helios M44-4 58/2  

สวัสดีครับ เพิ่งโพสท์ห้องนี้ครั้งแรกนะครับ พอดีว่า เพิ่งได้รับช่วงต่อเลนส์ตัวนี้

มาจากน้า ครูชายฯ นะครับ ด้วยราคามิตรภาพ หลังจากมีคนไปกระตุ้นต่อม โบเก้หมุนวน

ให้ดูกันที่ เวปถ่ายภาพกาญจน์ฯ และที่นั่น ก็มีหน้าหมาน จี้หลิน เล่นมือหมุนอยู่แล้ว

ซื้อเลนส์มาแล้ว ได้ลองแล้ว น้าชวนให้มาโพสท์ห้องนี้นะครับ จะได้ตรงกลุ่มนะครับ

เลนส์ น้าครูชายฯนี่ ใหม่เอี่ยมสุดๆ น้าหมานมาปรับเรื่องโฟกัสรูดให้

บอกว่า มือหมุนแบบนี้ บางคนเขาเรียก เลนส์ดม เพิ่งเคยได้ยิน ...

เอาภาพมาฝากน้า ครูชายฯด้วยครับ ว่า โบเก้ หมุนวน พอได้หรือยังนะ ...

จากคุณ : pax
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 53 16:50:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com