Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++มามะ มาจอยกัน จอยกัน วันนี้มาแจมกันในหัวข้อ ยามตะวันลับฟ้า++++++++  

หลังจากสัปดาห์ที่แล้วผมเปิดกระทู้แจมด้วย หัวข้ออาทิตย์ขึ้นหลายคนบ่นว่าแหกขี้ตาตื่นไม่ทันถ่ายพระอาทิตย์ขึ้น เมื่อมีขึ้นมันต้องมีตกใช่ไหม

งั้นวันนี้เราแจมกัน ด้วยหัวข้องที่ว่า ยามอาทิตย์อัสดง เอหรือว่า เมื่อตะวันลาขอบฟ้า หรือว่าตรง ๆ ว่าพระอาทิตย์ตกดีหว่า เอออะไรก็ได้ ความหมายเหมือนกัน 555+ งั้นเรามาแจมกันดีกว่า

ผมได้ถามน้า ๆ ป้า ๆ ในห้องแชทว่าถ้าคนตั้งกระทู้แต่ไม่มีรูปโพสจะน่าเกลียดไหม มีป้าคนนึงบอกว่าไม่น่าเกลียดค่ะแต่ไม่งาม อิอิงั้นแสดงว่าไม่เป็นไรเพราะผมไม่งามอยู่แล้วเพราะผมเป็นผู้ชาย 555 งั้นเริ่มกันเลยแล้วกันน่ะครับ ขอเชิญทุกคนร่วมแจมกันได้ ณ บัดNow

ปอลิง สำหรับคนที่พลาดกระทู้ที่แล้ว เชิญที่นี่ได้เลยครับ
         http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O8782510/O8782510.html

แก้ไขเมื่อ 27 ม.ค. 53 12:10:20

แก้ไขเมื่อ 27 ม.ค. 53 11:40:33

จากคุณ : thep077
เขียนเมื่อ : 27 ม.ค. 53 11:37:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com