Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปรียบเทียบ แคนนอน ixus 860 is กับ ixus 200 is ตัวใหม่  

ผมใช้ 860 is อยู่แล้วน่ะครับ ประมาณปีเศษๆได้ พอ 200 is ออกมาแฟนอยากให้ผมเปลี่ยน ผมก็ไม่มั่นใจว่ามันจะดีกว่า 860 is ที่ผมใช้อยู่หรือไม่โดยเฉพาะคุณภาพของภาพที่ถ่ายออกมา ไม่ว่าจะเป็น วิดีโอคลิป หรือ ภาพถ่ายน่ะครับ เพราะผมเห็นว่า 200 is ราคามันถูกกว่ามาก ตอนผมซื้อ 860 is ราคาที่ซื้อคือ 15,000 ครับ ประกันศูนย์

เลยรบกวนท่านที่เชี่ยวชาญกรุณาให้คำแนะนำด้วยครับ ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

จากคุณ : Snowy
เขียนเมื่อ : 28 ม.ค. 53 01:15:59 A:113.53.20.121 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com