Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>ขอความช่วยเหลือข้ามห้องนิดนึงนะคะเรื่องการซื้อกล้อง<<  

คือว่าเดือนหน้าจะเป็นวันเกิดคุณแม่น่ะค่ะ
เราเลยคิดว่าจะซื้อกล้องดิจิทัลให้ท่านเป็นของขวัญ
แต่ติดตรงที่ว่าเราไม่มีเงินสดมากซักเท่าไหร่นี่ซิ่คะ
ตอนนั้นเราไปสมัครบัตรอิออนไว้
รอจน2อาทิตย์กว่าก็ไม่คืบหน้า
เลยอยากถามว่าถ้าเราจะทำบัตรผ่อนอิออนตอนไปดูของ
แล้วรออนุมัติเอาของออกมาเลยได้มั้ยคะ หรือรอไม่เกิน1อาทิตย์ก็ได้
เพราะว่าเสียเวลารอไปมากแล้ว
พอจะทำได้มั้ยคะ วิธีแบบนี้
ไม่ทราบที่ไหนสามารถที่จะซื้อของและรอเอาของไม่นานมั่งคะ
เพราะไปโลตัสก็ไม่ได้เรื่องเลย

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

ที่พอจะซื้อได้ด้วยเงินสดเต็มที่ก็รุ่น
ซัมซุงที่ตอนนี้ลดอยู่2990 แต่มีคนทักว่าไม่ดี
เลยไม่ซื้อน่ะค่ะ

จะซื้อsony
ตอนที่2990ก็ไม่ทันอีกเวรกำจริงๆ

แก้ไขเมื่อ 11 ก.พ. 53 10:30:33

แก้ไขเมื่อ 11 ก.พ. 53 10:29:54

จากคุณ : ปลวกศรีแคว่กแคว่ก
เขียนเมื่อ : 11 ก.พ. 53 08:25:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com