Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เล่าประสบการณ์ เมื่อผมได้เป็น Asian Top Fashion Photographer of the Year{แตกประเด็นจาก O8867231}  

สวัสดีครับทุกคน

ก่อนอื่นขอบคุณน้าปอ(Photo Freak) ที่ตั้งกระทู้แจ้งข่าวให้เพื่อนๆทราบที่ห้องนิคอน
และขอบคุณน้าหมู(piggiemm) ที่ตั้งกระทู้แจ้งข่าวให้เพื่อนๆทราบเช่นกันที่ห้องกล้อง

ผมแตกประเด็นกระทู้นี้เพราะต้องการเล่าประสบการณ์ให้ฟัง
แถมยังอยากเล่าแบบละเอียดซะด้วย เหมือนเป็นการเขียนบันทึกส่วนตัว
จะได้เก็บความรู้สึกนี้ไว้ได้นาน ก่อนที่จะเลือนหายไปตามกาลเวลา

แต่คิดว่าหากโพสที่กระทู้เดิม อาจมีสมาิชิกบางท่านมองไม่เห็น
ทั้งคนที่เข้าร่วมแสดงความยินดีแล้ว และผู้มาใหม่ เนื่องจากความเห็นผม
คงตกไปอยู่ล่างๆมาก ก็จึงคิดว่าแตกประเด็นออกมาใหม่ดีกว่า

หวังว่าคงไม่ถือเป็นการเปลืองเนื้อที่มากเกินไปนะครับ

....

ผมโพสรูปให้ดู 32 ภาพ นับตั้งแต่ความเห็น 124 นะครับ

แก้ไขเมื่อ 13 ก.พ. 53 11:52:05

จากคุณ : Pollutor
เขียนเมื่อ : 12 ก.พ. 53 17:02:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com