Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดราม่าจริงๆ  

ห้องแคนนอนพันทิพเป็นสถานที่มหัศจรรย์พันลึกในเรื่องสังคมเว็บจริงๆ
ใครต่อใครเข้าๆออกๆมาแสดงละครน้ำเน่ากันหลายเรื่องนะ แล้วก็กลืนน้ำลายตัวเองกันประจำ

น้ารงค์มวกเหล็กอวตารมาเกิดใหม่ในชื่อ "รุมมินิกเก้" ทั้งๆที่เขียนกระทู้อำลาเป็นดิบดี มีเพื่อนๆยกโขยงชื่นชมภาพแบบเว่อร์ๆกันตามเดิม

น้าโอลิมโฟโต้ ชายพันหน้า ผู้มีอดีตน่าจดจำยิ่ง  น้อยใจยา  อ.มะเน็ด ถึงขั้นขู่ฆาตกรรมและขออำลาไป ก็ยัง faceด้าน อยู่ต่ออย่างสบาย (เป็นผมดักต่อยปากแตกไปแล้ว)

น้าโอเวอร์คล๊อกซนผู้ถือหุ้นใหญ่กล้องยี่ห้อเทพ(ที่ต้องตายก่อนถึงจะเป็นได้) ก็เข้ามาป่วนอย่างจงใจโดยมีคนในห้องคอยต้อนรับเป็นอย่างดีก็ช่างสมานฉันท์เหลือเกิ๊น

ผมเองก็ไม่ลืมหรอกว่าห้องนี้มันห้องสาธารณะ แต่คนดูแลปล่อยปละมากจะกลายเป็นบ่อขยะไปนะครับ

คิดถึงน้าพาย ลูกผู้ชายตัวจริง

ป.ล.  ผมเขียนเล่นๆไปตามอารมณ์ อย่าซีเรียสนะครับ  No Brain, No Border, John Terry, Wayne Bridge....... ผมรู้สึกตัวเองดูมีกำพืดดีขึ้นนะเวลาใช้ภาษาปะกิต

จากคุณ : สะบัดหน้า
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 53 14:23:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com