Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเห็นโต๊ะทำงานของแต่ละคน เอามาดูกันหน่อย (ก๊อปหัวข้อเค้ามาเพราะอยากเห็นของโต๊ะของน้าๆ ป้าๆ อ่ะครับ) ^ ^  

สืบเนื่องจากมิมีอะไรทำ (ไม่ได้ออนเอ็มเป็นเดือนๆ ละ) นั่งเปิดเฟซบุ๊คเล่น จึงเหลือบตาไปเห็นเข้าให้ครับ หยอกเย้า ฮ่าฮ่าฮ่า
เลยเลียนแบบมาซะเลยครับ ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า
http://www.portfolios.net/forum/topics/show-me-your-workspace
แจมกันครับ เอาฮา ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า
ผมกำลังมีโปรเจ็คท์จะทำห้องทำงานใหม่ เห็นกระทู้นี้เข้า ผมว่าเข้าท่านะครับ
ไม่ทราบมีน้าๆ ป้าๆ เป็นอย่างผมมั้ยนะครับ ถ่ายรูปคนอื่นเค้าซะเยอะ แต่อืม สิ่งใกล้ตัวเราไม่ค่อยได้ถ่ายเลยครับ ขำๆ ครับ haha

จากคุณ : meaningless
เขียนเมื่อ : 18 ก.พ. 53 19:51:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com