Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือใหม่มาก ถามเรื่องที่ชาร์จถ่านAA.ค่ะ หากมีถ่านชาร์ต sanyo ธรรมดา ชาร์ตกับenveloop ได้ไหมคะ vote  

มีถ่านเก่า sanyo ๖อันขาวๆ มีตัวหนังสือฟ้า แถบส้ม)
พร้อมที่ชาร์ตอยู่ --นานมากแล้ว
แต่เห็นใครบอกว่า ถ่าน enveloop ดีกว่า
ว่าไปซื้อมาเพื่อเก็บในกล้องเอาไปต่างถิ่นน่ะค่ะ
ทีนี้ จะเอาที่ชาร์ต enveloop ไปอันเดียว-อันที่บอกว่าชาร์ตเร็วน่ะค่ะ
เอาไปชาร์ต sanyo ได้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : มือใหม่
เขียนเมื่อ : 22 ก.พ. 53 09:07:37 A:10.20.35.10 X:unknown, 202.44.135.34 TicketID:083443

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com