Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อัพเดต ++++ ++เสื้อ " NikonClub 2010" เปิดให้ทำการสั่งจองกันแล้วครับ // ขอบคุณครับ +++ vote  

+++++++++เสื้อ " NikonClub 2010" เปิดให้ทำการสั่งซื้อกันแล้วครับ // ขอบคุณครับ +++++++++++++++++++++

หมายเหตุ : การจัดทำเสื้อครั้งนี้ ไม่ได้มีจุดประสงค์ทางการค้า และหาผลประโยชน์ ส่วนตัวแต่อย่างใดทั้งสิ้น
หากแต่เพื่อ สร้างความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน ระหว่างสมาชิกผู้ใช้กระดาษข่าว ห้อง นิคอน พันทิพย์ เท่านั้น จึงแจ้งมา ขอบคุณครับ"

สวัสดีครับ น้าๆ ทุกท่าน

ก่อนอื่น ต้องขอโทษ น้าๆ หลายๆ ท่าน ที่ไม่สามารถทำตามแบบที่ต้องการกันได้ครบทุกคนนะครับ
ก็หนักใจอยู่นะครับ แต่ว่าเราก็ต้องดำเนินการกันต่อไป ตามที่คิดว่าสมควร ที่สุดแล้ว

ปีนี้่จะเป็นเสื้อโปโล อย่างเดียวนะครับ
เนื่องจากปีนี้ แบบ และลาย ค่อนข้างเยอะกว่าปีทีแล้ว และใช้ผ้าลาคอตอย่างดี
ทำให้ราคาเลยปรับเพิ่มจากปีที่แล้วพอควร ในราคา + ค่าจัดส่ง     240    บาท / ตัว  ครับ

---------------------------------------------------------

ชื่อ บ/ช สำหรับ โอนค่าเสื้อครับ

ธนาคาร : กสิกรไทย (ย่อย ฟอร์จูน)
เลขที่ บ/ช : 629-2-02073-0
ชื่อบัญชี  :  SAKDA BUMROONGTIN
อีเมล์   : nikonclub_polo@hotmail.com

ข้อ 1

***ทุกท่านสามารถ โอนเงิน ค่าเสื้อ ตามจำนวนที่ต้องการ โดยเสื้อตัวละ 240 บาท

2XL + 10บาท 3XL+ 20บาท Extra60"+ 50บาท

และสำหรับท่านที่มีไซต์ พิเศษ เช่น 2XL, 3XL, Extra 60" ก็ +เงินให้พอ ตามจำนวนนะครับ และรบกวนโอนเป็นเศษเงินบาท หรือ สตางค์
เพื่อง่ายต่อการตรวจเช็คและรบกวนโพสแจ้งหลังจากโอนเลยนะครับ

ข้อ 2

เนื่องจากว่า มีจำนวนหลายท่านในการสั่ง รบกวนโปรด ช่วยเหลือกระผม ด้วยการแจ้งรายละเอียด ดังนี้ครับ

หลังจากโอนเงินแล้ว รบกวน แจ้งหน้ากระทู้ ตามแบบนี้นะครับ***ไม่รับหลังไมค์นะครับ

ล๊อกอิน     : ..................................................
จำนวนเงิน : ..................................................
ขนาดเสื้อ  : .........(ชาย ขนาดใหน  กี่ตัว, หญิง ขนาดใหน กี่ตัว)

***สลิปการโอนเงิน รบกวน ย่อขนาด ไม่เกิน 600*400 นะครับ  และห้าม โพส ชื่อ ที่อยู่ จริง หน้ากระทู้นะครับ

ข้อ 3

หลังจากนั้น รบกวนแจ้งอีเมล์ nikonclub_polo@hotmail.com ด้วย

-หัวข้อ อีเมล์ : ล๊อกอิน.................................จำนวนเงิน.....................................
- copy ข้อ 2 มาเลย
- แนบสลิป การชำระเงิน
- ที่อยู่ ในการจัดส่ง  ควรเป็นที่อยู่ที่มีคนรับ เนื่องจากจะส่งให้แบบ ลงทะเบียน
 และเขียนให้ชัดเจน ว่า ตึกใหนแผนกใหน ถ้าตีกลับมา จะยึดไว้ใส่เองนะครับ

******* ปิด รับ การโอนเงิน วันพฤหัสบดี ที่ 4 มีนาคม 2553  ตอน 18.00 น. เท่านั้นครับ

*** สำหรับท่านที่ไม่มีล๊อกอิน หรือบัตรผ่าน หรือต้องการสั่ง ก็สามารถ สั่งได้ครับ ไม่จำกัด และส่ง รายละเอียด ทางอีเมล์
ที่ผมแจ้งไว้ ตาม ข้อ 3 เลยครับ และคาดว่าเสื้อจะถึงมือก่อน กลับบ้านสงการนต์ ครับ
ยอดเงินที่เหลือ หลังจากหักค่าจัดส่งแล้ว จะนำเงินไปทำบุญ บ้านบางแค อย่างที่เคยทำกันทุกครั้งครับ  *******

ขอขอบคุณครับ

รัก

น้าวัชร

แก้ไขเมื่อ 26 ก.พ. 53 13:44:09

แก้ไขเมื่อ 26 ก.พ. 53 13:41:58

จากคุณ : น้าวัชร-จัดให้
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 53 08:05:18

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com