Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@... Fields of Gold ณ สะเมิง เชียงใหม่เจ้า ...@ vote  

สวัสดีครับเพื่อนพ้องน้องพี่ทุกท่าน ห่างหายจากการตั้งกระทู้ในห้องหนอนไปนานมาก เพราะบีบรูปไม่ค่อยลง เลยโพสไม่ได้
วันนี้พอดีมีรูปมาฝาก เป็นแนว Portrait สบายๆ แสงงามๆ วิวงามๆ เอามาฝากครับ

กระทู้นี้เน้นที่ทุ่งข้าวบาร์เล่ย์ที่ศูนย์วิจัยพันธุ์ข้าวที่สะเมิงเป็นหลักครับ เพราะโลเคชั่นสวยสุดๆ เข้าแนวผมเลย
เพราะที่นี่แสงเย็นจะเข้ามาด้านหลัง สอดรับกับฉากหน้าและฉากหลังที่เป็นทุ่งข้าวบาร์เลย์ไกลสุดลูกหูลูกตา
ตากล้องบ้าย้อนแสงอย่างผมจึงถูกใจเป็นพิเศษ  ว่าแล้วก็มาชมภาพกันเลยนะครับ

จากคุณ : Mr. Forever
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 53 14:55:36

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com