Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

###### ชวนน้าๆแปะรูปประจำสัปดาห์ หัวข้อ "หนีร้อน(กำลังสอง)ไปเพิ่งเย็น" ######  

หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน

สวัสดี ครับน้าๆชาว หนอน  เวลาก็ล่วงเข้ามาถึงเดือน มีนาแล้วนะครับ อากาศก็เริ่มร้อนระอุกันแล้วนะครับทั้งการร้อนจากธรรมชาติ และมนุษย์สร้างขึ้น ใครไปถ่ายรูป ก็ระวังเรื่องความร้อนช่วงนี้กันด้วยนะครับ

กระทู้แจมกลับมาให้น้าๆ ป้าๆได้ร่วมกิจกรรมของห้องเราอีกแล้วครับ

***** หัวข้อของสัปดาห์นี้ "หนีร้อน(กำลังสอง)ไปเพิ่งเย็น" ครับ *****

เนื่อง ด้วยช่วงนี้อากาศ ค่อนข้างร้อนมากๆๆๆๆ ครับ เพราะมนุษย์ เรานี้หละครับในให้โลกร้อนขึ้นทั้งทางตรงและทางอ้อม ผมเลยคิดว่าเพื่อนๆ คงอยากออกไปถ่ายรูปสวยๆ มาฝากเพื่อนๆ กันแน่ๆ เลย อิอิ สัปดาห์ นี้ใครไปเที่ยวถ่ายรูปที่ไหนก็ เอารูปมาฝากกันได้นะครับ
------------------------------------------------

ครั้ง หน้าจะเป็นหัวข้อ อะไรดีครับ เพื่อนๆ ช่วยกันคิดก็ได้นะครับ ใครอยากเสนอหัวข้ออะไร หรือคิดเรื่องอะไรเด็ดๆ ก็ส่งหลังไมค์มาให้ผมก็ได้ครับ อยากให้เพื่อนๆ ทุกคนมีส่วนร่วมครับผม

สำหรับ ครั้งที่แล้ว "หนีร้อนออกไปถ่ายรูปกัน"  สามารถติดตามชมได้จากลิงค์นี้ครับ
http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O8958181/O8958181.html

กฎ กติกามารยาทในการโพสต์กระทู้ประจำสัปดาห์ (ขอความกรุณาอ่านครับ)
------------------------------------------------

1. กรุณาอย่าปั่นกระทู้ อิอิอิ
2. เม็ดเดียวครั้งเดียว "คนละ 1 รูป" เพื่อไม่ให้โหลดกันหนักเกินไปครับ
2. ขนาดไฟล์ไม่เกิน 200K (จะบอกทำไม?)
3. กระทู้นี้ไม่ใช่การประกวดใดๆ กรุณาอย่าเครียดนะคร๊าบบบบ...
4. ไม่จำกัดยี่ห้อ รุ่น และแบบ ของกล้องนะครับ

***********************  ป.ล. อย่าลืมช่วยกดเข้าคลังกระทู้ด้วยนะครับ ใครมีเวลาก็ไปกดกระทู้แจมภาพอันเก่าเข้าคลังด้วยนาครั่บ  ***********************

จากคุณ : tid_bit
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 53 12:38:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com