Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ...ต้องการกู้ข้อมูลจาก memory card  

วันเสาร์ที่ผ่านมามีงานรร.ลูกซึ่งเต้นเป็นครั้งแรก เราถ่ายวิดีโอไว้และก็ถ่ายให้ลูกชายเพื่อนด้วย วันนี้เอามาลงคอม ตัวเองสะเพร่าพอลงปุ๊บไม่ได้เช็คว่าครบถ้วนหรือเปล่า จัดแจงลบใน memory card เรียบร้อย ( ไม่ได้ format นะคะ คือเปิดหน้าต่าง 2 อัน  พอคัดลอกจากกล้องมายังไดร์ฟ D ก็กดลบในกล้องทันที พอจะเปิดดูอีกที กลายเป็นไฟล์วิดิโอไม่มีข้อมูลเลยค่ะ เป็น 0 kb ) อยากจะร้องไห้ แบบนี้สามารถกู้คืนได้ไหมคะ (ยังไม่ได้ format ค่ะ)
ใครเคยทำได้รบกวนช่วยบอกวิธีด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

เพิ่มเติมข้อมูลนะคะ SD card ของ Kingston

แก้ไขเมื่อ 18 มี.ค. 53 02:26:54

จากคุณ : vilailuk_j
เขียนเมื่อ : 18 มี.ค. 53 02:18:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com