Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>.. เผยโฉม++นางงามตู้กระจก++ อดีตเด็กๆในสังกัด++ ..<<  

สวัสดีครับน้าๆห้องหนอนทุกท่าน วันนี้เอารูปปลาที่เคยถ่ายไว้มาให้ชมกันนะครับ
เป็นปลาแค่บางส่วนในจำนวนหลายร้อยตัวที่ผมเคยเลี้ยงมา รูปที่โชว์ส่วนใหญ่
จะเป็นปลาที่ย้ายสังกัดหรือ"ขายรับประทาน"ไปเรียบร้อยแล้ว คริๆๆๆ

ทุกวันนี้ก็ยังเลี้ยงอยู่ครับ และด้วยเรื่องปลานี่แหละครับ ที่ทำให้ผมหันมาเล่นกล้อง
เพราะก่อนหน้านั้น ต้องถ่ายภาพปลาให้สมจริง เพื่อให้ลูกค้าต่างจังหวัดเห็นอย่างชัดเจน
จึงเริ่มเล่นกล้องตั้งแต่นั้นมา จนตอนนี้มาชอบกล้องมากกว่าปลาแล้วอ่ะครับ

ชมกันไปเรื่อยๆนะครับ มีให้ชมกันแบบจุใจเลยครับ ...

จากคุณ : Bigfun
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 53 11:28:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com