Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + + + กระทู้ตามกระแส เหล่าน้อง ๆ นางฟ้าจากงาน “Bangkok International Motorshow 2010” ครับ .... ^_^ + + + +  

โดนกระทู้กระตุ้นต่อมงาน Motorshow ของน้าเงิน  และเหล่าน้า ๆ ในห้องเข้าให้ ... ^_^   ทำให้ผมเกิดอาการคันไม้คันมือ  ทนไม่ไหวอยากไปถ่ายภาพเหล่าน้อง ๆ Pretty ซะเหลือเกิน  ... ^_^  ก็พอดีกับหัวหน้าโยนบัตรเข้างานฟรีมาให้  เลยสบโอกาสได้ไปเก็บภาพเหล่าน้อง ๆ Pretty มาฝากกันครับ  ...  ^_^  …

ไปเดินมา 2 - 3 วันครับ  วันธรรมดาทั้งนั้น   ไปวันเสาร์ – อาทิตย์ ไม่ไหวครับ  คาดว่าคนคงเยอะแหง ๆ ก็เลยแอบโดดงานไปวันธรรมดาแทนครับ  อิ ... อิ ... ^_^  …   (ขนาดแอบไปวันธรรมดาแล้วนะครับเนี่ย .... คนก็ยังเยอะจนผมแปลกใจเลยอ่ะ .... O_o)  ไปวันแรกไม่เจอใคร ... แต่วันที่สองเจอกับน้าตะวันด้วย .... ^_^ ...  เลยลุยถ่ายไปกับน้าตะวันครับ ... มันสุด ๆ อิ .. อิ ... น้าตะวันมองมุมสวยสาว ๆ ขาดจริง ๆ ครับ  นับถือ ๆ ผมได้ภาพสวย ๆ จากมุมมองของน้าตะวันมาเพียบเลยอ่ะครับ ... ^_^

ภาพชุดนี้ได้มาจากงานวันแรกนะครับ ... ^_^  

และเนื่องด้วยเพราะว่าผมยังมือใหม่อยู่ ... ^_^  ภาพที่ได้มาก็เลยอาจไม่สวยเท่าเหล่าน้า ๆ ยอดฝีมือทั้งหลายนะครับ .... ^_^  ... แค่พอดูได้เฉย ๆ ครับ ... ^_^

เชิญรับชมได้เลยครับ .... ^_^

จากคุณ : TON007
เขียนเมื่อ : 1 เม.ย. 53 08:08:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com