Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แย่แล้วครับ... ผม... อาการกำเริบอีกแล้วครับ  

เมื่อคืนพึ่งรับเงินเดือน ไปเดินดูของกะว่าเดือนหน้าจะถอย OM10 ซะหน่อย
ถามเจ้าของร้าน "พี่ๆ อยากได้ 28mm ซักตัวอ่ะ" ลุงแกก็ใจดีน่ะ แนะนำ EBC 28 ให้ คุยไปคุยมาจนเข้าขา ถามอีกทีแกบอกแนะนำเพราะขายไม่ออก...
"ขอบคุณมากครับลุง"

แล้วตอนเอาเก็บ ก็เหลือบไปเห็น EBC 55 F1.8 ไม่ได้จับตัวนี้นานละ เลยขอลองหน่อย แล้วผลก็จบลงอย่างไม่ต้องเดา มันติดมือกลับบ้านมาเฉยเลย ราคาก็ไม่เบาด้วย ไม่รู้หน้ามืดตามัว หลงซื้อมาได้ยังไง

จากคุณ : หลี่ซื่อหมิน
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 53 16:54:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com