Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

..ลองโหวต "โลโก้" ประจำกลุ่มย่อย "ชุมชนคน(ริ)โก้" กันไหม..  

๑. (2 คน)
  ๒. (0 คน)
  ๓. (0 คน)
  ๔.๕,๖,โปรดระบุหมายเลขตอนเลือก.. (7 คน)
  ๗ (0 คน)
  ๘. (4 คน)
  ๙. (0 คน)
  ๑๐. (4 คน)

11.76%
  ๑. (2 คน)
 0.00%
  ๒. (0 คน)
 0.00%
  ๓. (0 คน)
 41.18%
  ๔.๕,๖,โปรดระบุหมายเลขตอนเลือก.. (7 คน)
 0.00%
  ๗ (0 คน)
 23.53%
  ๘. (4 คน)
 0.00%
  ๙. (0 คน)
 23.53%
  ๑๐. (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

หลังจากที่ลองให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ออกแบบโลโก้ของห้องไปในเบื้องต้นแล้วนั้น

บัดนี้ได้มีผู้ประสงค์จะออกแบบส่งมา ๑๐ แบบดังข้างบนนี้

เอ่อ หมายเลข ๔-๖ ข้าพเจ้าไม่อยากตัดออกจากกัน ใครโหวตสามหมายเลขนี้ ช่วยเขียนไว้ด้วยนะคะ ว่าเลือกหมายเลขไหน

เมื่อได้โลโก้ที่มีผู้โหวตสูงสุดแล้ว จะนำมาตั้งกระทู้ถามเพื่อนๆ อีกครั้ง เพื่อขอประชามติว่า จะแก้ไขเปลี่ยนแปลง หรือเพิ่มเติมอีกทีค่ะ
ก่อนจะส่งให้เจ้าของโลโก้ที่ส่งมาจัดการตามมติของห้องนะคะ

เฃิญทุกท่านโหวตได้ตามอัธยาศัยเลยค่ะ

ผีเสื้อ ขอได้รับความขอบคุณจากแมวๆ พิคเจอร์ เช่นเคยค่ะ

จากคุณ : มรกตนาคสวาท
เขียนเมื่อ : วันจักรี 53 09:41:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com