Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

..โลโก้ คลับย่อยชุมชนคน(ริ)โก้ ที่เรายังคงต้องโหวตกันต่อไป มามะ โอม จงโหวต จงโหวต จงโหวต (ใหม่อีกรอบ)..  

๑ (3 คน)
  ๒ (8 คน)
  ๓ (3 คน)
  ๔ (8 คน)

13.64%
  ๑ (3 คน)
 36.36%
  ๒ (8 คน)
 13.64%
  ๓ (3 คน)
 36.36%
  ๔ (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 22 คน

จากกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O9142014/O9142014.html

ที่เพื่อนๆ ได้โหวตไปเมื่อก่อนสงกรานต์นั้น ปรากฏว่ากระทู้ด๋อยไปพร้อมกับที่พันทิปปิดซ่อม

ทำให้ไม่ได้ผลที่ชัดเจน แต่จาก ๕ ภาพตอนนั้น เราพบว่า ภาพที่ ๔ ของตอนนั้น ได้คะแนนโหวตเพียง คะแนนเสียงเดียว

รอบนี้ข้าพเจ้าก็เลยตัดภาพดังกล่าวออก และเหลือเพียง ๔ โลโก้ มาให้ทุกๆ ท่าน โหวตซ้ำอีกรอบ
เราจะโหวตกันไปจนกว่าเราจะได้แปะโลโก้ไเป็นอันสุดท้ายของแผงโลโก้ เพื่อความโดดเด่นเลยใช่ไหมเนี่ย ^^" แหะๆ ไม่ใช่หรอกจ้า

เราแค่จะหาอันที่มีมติตรงกันเยอะๆ เท่านั้นเอง ด้วยความที่เราเข้าใจทั้งเสียงส่วนน้อย เสียงส่วนน้อยกว่า และเสียงส่วนน้อยที่สุดด้วยไงล่ะ ฮี่ๆๆ

เอาล่ะค่ะ รบกวนโหวตอีกครั้ง สำหรับผู้ที่มีอมยิ้มที่โหวตได้นะคะ

ส่วนผู้ที่ใช้อมยิ้มมือถือ หรือโหวตไม่ได้ ขอความกรุณา เขียนไว้ที่ด้านล่าง ว่าจะเลือกหมายเลขอะไรนะคะ

ส่วนผู้ที่มีอมยิ้ม โหวตแล้วเงียบๆ ไว้นะคะ

รอบนี้ปิดโหวตวันพุธ ที่ ๒๘ เมษายน ซึ่งเป็นวันหลังจากวันที่ร้อนที่สุดในรอบปีก็แล้วกันนะคะ

เผื่อการโหวตของเราจะทำให้ฟ้าปรานี ส่งฝนมาตกเยอะๆ เนาะ เนาะ เนาะ

ผีเสื้อ ขอได้รับความขอบคุณจากแมวๆ พิคเจอร์ เช่นเคยค่ะ

จากคุณ : มรกตนาคสวาท
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 53 01:35:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com