Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

d90คือคำตอบสุดท้ายหรือเปล่า ช่วยหน่อยค่ะ  

อยากได้กล้องdslrน่ะค่ะ แต่ไม่เคยซื้อมาก่อน
พูดง่ายๆคือมือใหม่อยากได้กล้อง แต่ทีนี้ อยากได้แบบจริงจังน่ะค่ะ แล้วด้วยวัยอันน้อยนิด ไม่กล้าแบมือขอเงินจากพ่อแม่ จึงคิดจะผ่อน อีกทั้งยังมีอารมณ์แบบ อยากถ่ายก็ถ่าย ไม่อยากก็ไม่ถ่าย คือนานๆถ่ายที และอยากถ่ายเวลาไปต่างจังหวัด ได้อารมณ์มากกว่า เน้นถ่ายรูปวิวน่ะค่ะ

ก็เลยอยากทราบว่า ซื้อ d90 พร้อม Len 18-105 VR แบบผ่อน คุ้มมั้ยคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : paloyploy
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 53 16:09:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com