Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้รูป] New Zealand: Great Drive Part 2  

จากกระทู้นี้นะครับ
http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O9203231/O9203231.html

รูปยังคงวนเวียนอยู่ที่เดิมๆ แต่เป็นอีกมุมนึง เซตนี้ก็เป็น NOPS เหมือนเดิมครับ วัตถุดิบที่ได้มาจากทริปนี้เยอะมากๆ คงต้องค่อยๆทำ ค่อยๆปล่อยนะฮะ

ตั้งใจไว้ว่าจะทำออกมาหลายๆแบบ อย่าพึ่งเบื่อกันก่อนนะครับ

#01 Auckland City
เมืองที่ส่วนตัวแล้วไม่ค่อยชอบเท่าไหร่  เพราะวัยรุ่นเยอะ รถขับกันเร็ว นักเรียนเพียบ แต่มาถึงแล้วควรขึ้น Skytower นะครับ 28$ ชิลๆ
ปล.ขาตั้งใช้ได้นะครับ รูปนี้ยืนทำท่า ไมเคิล แจ๊คสัน 30 วินาที เพราะต้องเอามือไปบังแสงสะท้อน อายมากกก......

จากคุณ : Abolys
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 53 17:34:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com