Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้กล้องขนาดเล็ก ถ่ายที่แสงน้อยดีๆ ... แนะนำทีครับ  

อยากจะซื้อกล้องซักตัวครับ ... แต่ไม่มีข้อมูลเลย

... ขนาดเล็ก พกง่าย ถ่ายง่ายทั่วไป
... ถ่ายในที่แสงน้อยได้ดี
... ราคาประหยัด
... ความละเอียดไม่ต้องเยอะมาก เกิน 5 ก็คงพอ
... จะรุ่น ใหม่ หรือ ตกรุ่น (มือ 2) ก็ได้
... ไม่จำกัดยี่ห้อ (ถ้าเป้น SD Card ก็จะดี ... แต่ไม่เน้น)

แนะนำทีครับ ... รุ่น ยี่ห้อ อะไรก็ได้ ได้ราคาโดยประมาณด้วยก็ดีครับ

จากคุณ : Rubix
เขียนเมื่อ : 22 พ.ค. 53 16:17:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com