Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คำถามเกี่ยวกับกล้องในรุ่น PowerShot (ในกลุ่ม A ต่าง ๆ) vs IXUS  

คือหลัก ๆ อยากทราบความแตกต่างของ 2 ตระกูลนี้ ในหัวข้อต่าง ๆ ดังนี้ค่ะ
**PowerShot ในที่นี้เฉพาะกลุ่ม A นะคะ

1. PowerShot กลุ่ม A ทั้งหมดจะมีโหมด AV และ TV และ M ใช่หรือไม่คะ
2. ใน PowerShot มี ระบบ Stabilizer มั้ยอ่ะคะ
3. โหมดต่าง ๆ ที่มีใน IXUS เช่น outdoor, night, pets & kids, fireworks, beach, etc จะมีใน PowerShot มั้ยคะ

รบกวนช่วยสรุปให้หน่อยค่ะว่ากลุ่มเป้าหมายของ 2 รุ่นคือใคร/ ใช้งานแบบไหน และจุดดีจุดด้อยของแต่ละรุ่นคืออะไร

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

จากคุณ : พลอย012
เขียนเมื่อ : 22 พ.ค. 53 21:59:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com