Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ มินิทริปมือใหม่ Nikon ถ่าย Portrait @ สวนรถไฟ 23 พ.ค. 53.]  

ขอมาส่งการบ้านด้วยนะครับ จุ๊บๆ เด๋วปลายปีจะไม่มีสิทธิ์สอบ 55+

ขอบคุณน้าหนึ่ง AP.1657 ที่จัดทริปดีๆ ด้วยคอนเซ็ปต์ที่แตกต่าง
ขอบอกว่า ฟีดแบ็คจากเพื่อนๆ ร่วมทริปหลายท่านเห็นด้วยนะครับ
ที่ให้เป็นทริปที่เน้น "สอนการถ่ายภาพ" มากกว่า "แย่งกันถ่ายภาพ"

ขอบคุณน้าเสือ TigerBabe ที่สละเวลามาสอนวิชาให้น้องๆ มือใหม่
อย่างเต็มที่ เชื่อว่างานนี้หลายคนได้ความรู้กลับไปไม่น้อยเลยครับ

ขอบคุณน้านัท Nuthplayer และทีมงาน ที่ตอนแรกอาสามาช่วย
งานเล็กๆ น้อยๆ แแต่สุดท้ายก็รับงานหนักไปทำโดยไม่ได้ตั้งตัว ฮ่าฮ่าฮ่า

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านสำหรับมิตรภาพอันดี ที่เอื้อเฟื้อมุมกล้อง
และหวังว่าจะได้เจอกันในทริปต่อๆ ไปอีกนะครับ
หากได้รับความไม่สะดวกหรือมีข้อแนะนำเกี่ยวกับทริปอย่างไร
ก็หลังไมค์ไปคุยกับหน้าหนึ่ง-ผู้จัดทริปได้โดยตรงเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 53 00:14:27

จากคุณ : Piggie MM
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 53 00:13:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com