Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สเปนทำมึน ขอตั้งกระทู้แก้ช๊อคหน่อยครับ  

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกหนอนที่คิดถึง

ไม่ได้โพสภาพนานครับเพราะไม่ได้อยู่ในอารมณ์ที่ผมจะถ่ายภาพเสียนานเลย

วันนี้ขอสักกระทู้นะครับเพิ่งหันมาจับกล้องเคาะสนิมถ่ายภาพที่บ้านไม้หอมของคุณติ๊ดไม่กี่วันก่อน

ทริปนี้ได้น้องปรายฝนให้เกียรติเป็นแบบครับ

ผมก็ถ่ายแต่คลิปภาพนิ่งแทบไม่มีเลย

ที่มีก็เลยขอลงประกอบกระทู้ไว้ ณ ที่นี้ครับ  

ถ้าภาพหวือหวาเกินลิมิตไปผมขออภัยและลบกระทู้ตามกติกาของห้องได้เลยครับอย่าได้เกรงใจอันใด

ขอสัก 3 ภาพกับ 1 คลิปนะครับถ่ายภาพนิ่งมานิดเดียวจริงๆ

ที่ถ่ายมาเยอะก็คงโพสมิได้ 5555

คิดถึงทุกคนเลยครับ  บอลโลกปีนี้สนุกมากนะครับรู้สึกทีมเต็งจะทำให้หมดตรูดไปตามๆกัน .. อิ อิ

จากคุณ : ตอสระอือ
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 53 00:37:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com