Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องกล้องที่ติดโลโก้ว่า Kiss 4 กับโลโก้ 550D มีข้อแตกต่างยังไงบ้างคะ  

กล้องที่ติดโลโก้ว่า Kiss 4 เท่าที่รู้มาคือมี 2 ภาษา (ไม่มีภาษาไทย)
แต่อยากรู้เพิ่มเติมเรื่องของคุณภาพอ่ะค่ะ. ว่าแตกต่างกับ 550D ไหม ?

ตอนนี้กำลังตัดสินใจจะซื้อกล้องค่ะ...
เท่าที่หาดูข้อมูลในเว็บ เห็นว่าประกันร้านจะถูกกว่าประกันศูนย์
แล้วประกันร้านมีเครื่องที่เป็นโลโก้ 550D ไหมคะ  หรือว่าเป็น kiss x4 ทั้งหมด

ถ้าซื้อประกันร้าน มีร้านไหนแนะนำบ้างไหมคะ ขอเป็นชื่อย่อๆก็ได้ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^

จากคุณ : Teera' bell
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 53 08:36:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com