Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<< ------------------------ Twin : The Mirror Effect ---------------- <<<  

ผมชอบทำภาพ ฝาแฝด หรือ ที่หลายทั่นเรียกกันว่า ภาพกระจกเงา บ่อยมาก จน บางทั่นที่มีโอกาสชมภาพของผมบ่อยๆ  บอกว่า เป็น signature ประจำตัวไปแล้ว ^^

ผมเข้ามาที่  Olympus Club  ไม่นานนัก แต่ก้อได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่น  ที่ีนี่ ดูจะเป็นกันเองมาก เข้ามาแล้วสบายใจ :-)

ขออาศัยโอกาสนี้ นำมะพร้าวห้าวมาขายสวน กันสักหน่อย  เป็นวิธีการทำภาพฝาแฝด ที่ผมเคยลงไว้ที่ MTP ...... หลายทั่น อาจจะทำเป็นแล้ว ก้อถือว่า แวะมาชมภาพ ก้อแล้วกันนะครับ

ช่วงแรกจะเป็นวิธีทำ  หลังจากนั้น จะเป็นภาพตัวอย่าง ตลอดจนการนำไปใช้งานในรูปแบบต่างๆ  ภาพจะมีจำนวนมาก คือ เกือบ 70 ภาพ (มั๊ง) อาจจะโหลดนานมากสักหน่อยนะครับ แหะ แหะ

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ค. 53 22:57:22

จากคุณ : Hidden Rhino
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 53 21:00:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com