Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากประหยัด Body E450 มีขายในไทยไหมครับ  

ตอนนี้อีห้าร้อยที่ใช้อยู่เริ่มจะมีอาการหมุนวงแหวนไม่ได้ดั่งใจแล้ว คราวก่อนไปซ่อมมาเกือบสองพัน ถ้าจะต้องซ่อมอีกคงต้องหากล้องสำรองบ้างแล้ว เนื่องจากงบน้อยก็เลยต้องสน E450 แต่หาไม่ค่อยได้เลย ร้านไหนมีวางขายให้ลองจับบ้างครับ

รู้อยู่ว่าตัวนี้ไม่มีกันสั่นและตัวเล็ก แต่ก็เป็นจุดที่พอรับได้ มีใครแนะนำรุ่นอื่น ๆ บ้างครับ โอลี่อย่างเดียวนะ อย่างอื่นไม่เอาด้วย

จากคุณ : PiyaST
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 53 16:12:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com