Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

..ถามสาวๆ หน่อยค่ะ ว่าถ้าถ่ายพ็อตเทรตออกมาประมาณนี้ จะชอบไหมคะ..  

พอดีไม่ค่อยได้ถ่ายภาพบุคคลในแนวพ็อตเทรต (หัวและไหล่) สักเท่าไร
เมื่อวานมีโอกาสไปถ่ายสาวน้อยในทุ่งหญ้า ออกมาแล้ว คนถ่ายชอบในระดับหนึ่ง

เลยอยากถามสาวๆ ว่า ถ้าถ่ายภาพพ็อตเทรตออกมาได้ประมาณนี้ สาวๆ จะชอบไหมคะ

และถ้าให้มาเป็นนางแบบให้มาหยา สาวๆ จะยินดีไหมคะ ถ้าได้ภาพออกมาแบบนี้ค่ะ

ผีเสื้อ หนุ่มๆ จะร่วมแสดงความคิดเห็นก็ได้นะคะ แต่ขอความกรุณาอย่าวิพากย์วิจารณ์หน้าตานางแบบให้เลยเถิดไป ไม่ชอบค่ะ

จากคุณ : มรกตนาคสวาท
เขียนเมื่อ : 15 ส.ค. 53 23:13:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com