Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!!!!!!!!! วันนี้วันเกิดครบรอบ 27 ปี ??? !!!!!!!!!  

ชอบเข้ามาดูรูปสวยๆ  ห้องนี้ประจำ ชอบมากค่ะ

และเพิ่งถอยกล้อง  550D  มาไม่นานเพิ่งหัดถ่าย
พรุ่งนี้ก็จะไปอบรมมือใหม่หัดใช้กล้องรุ่น 5

และก็วันนี้ก็เป็นวันเกิดของตัวเอง  27 ขวบ แต่ฝากธนาคารไว้อีกมากโข
ก็น้อง ๆ บอกว่าอายุ  27  เราก็รีบรับสิคะ อิอิ

มาตั้งกระทู้เพราะก็เป็นโอกาสอันดีนะที่เราจะได้ทักทายทำความรู้จักเพื่อน ๆ พี่น้องห้องกล้องอย่างเป็นทางการ   ^___^   มาขอพรวันเกิดด้วยค่ะ  

เมื่อเช้าก็ทำบุญวันเกิดไปแล้วที่   7/11   จริง ๆลืมวันเิกิดตัวเองไปแล้ว
แต่มีน้อง ๆ จำได้เลยรู้สึกดีนะ  มีคนอวยพรเยอะ ๆ ดีออกนะเลยอยาก
รู้สึกดีขึ้นอีกถ้าได้คำอวยพรจากสมาชิกห้องกล้อง

ชื่อปอยค่ะ   เรียกปอยก็ได้ค่ะ  พี่ปอย  ป้าปอย  น้องปอย  ได้โหมดในชีวิตจริงเค้าจะเรียกว่าครูปอย เพราะสอนร้องเพลงเด็ก ๆ ก็เลยได้คำนำหน้ามาว่าครู

กำลังเห่อกล้องค่ะแต่ยังไม่ค่อยจะได้เรื่องขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

จากคุณ : พี่เป๋า & น้องเป๋า
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 53 17:41:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com