Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

###### ชวนน้าๆแปะรูปประจำสัปดาห์ หัวข้อ "หมอกและควัน" ######  

หนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอน

สวัสดี ครับน้าๆชาว หนอน
กระทู้แปะรูปประจำสัปดาห์ มาช้ายังดีกว่าไม่มาครับ ฮ่าฮ่าฮ่า
ในสัปดาห์นี้มีหัวข้อที่จั่วหัวไว้ตั้งแต่คราวก่อนคือ หมอกจางๆและควันนนน....คล้ายกันจนบางทีม่ายอาจรู้วววววว !!!!!!  (เพลงพี่เบิร์ดขายไม่ออกก็งานนี้ล่ะครับ)

ผมเชื่อว่าหลายคนคงเคยได้การถ่ายภาพที่ตัวแบบที่เคลื่อนไหวช้าๆไหลๆแบบหมอกและควันมาบ้างไม่มากก็น้อย
หลังจากพูดพร่ำทำเพลงเวิ่นเว้อ ขอเปิดการแจม ณ บัดนาว

พลุพลุพลุ***** หัวข้อของสัปดาห์นี้  "หมอกและควัน" ครับ *****พลุพลุพลุ

กฎ กติกามารยาทในการโพสต์กระทู้ประจำสัปดาห์ (ขอความกรุณาอ่านครับ)
------------------------------------------------
1. ขนาดไฟล์ไม่เกิน 200K
2. แปะกัน "คนละ 1 รูป" เพื่อไม่ให้กระทู้โหลดเกินไปครับ ถ้าเกินมาจะขออนุญาตเลือกให้ครับ
3. กระทู้นี้เน้นแปะภาพแจมกันตามโจทย์ครับ งดการติชมนะครับ
4. กระทู้นี้ไม่ใช่การประกวดใดๆ กรุณาอย่าเครียดนะคร๊าบบบบ...
5. ไม่จำกัดยี่ห้อ รุ่น และแบบ ของกล้องนะครับ

------------------------------------------------

ครั้งหน้าจะเป็นหัวข้อ "กว้างที่ซู๊ดดดดด" นะครับ เตรียมหาภาพกันไว้เนิ่นๆเลยครับ

หนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอน

***********************  ป.ล. อย่าลืมช่วยกดเข้าคลังกระทู้ด้วยนะครับ เราจะได้เก็บไว้ดูกันนานๆ   ***********************

จากคุณ : Rolling Green Melon
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 53 15:02:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com