Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๑๑๑ หัดถ่ายมาโครในวันฟ้าปิด ตัวแบบก็ไม่ค่อยจะมีด้วยสิครับ ๑๑๑  

มีเวลาแค่ ๒ ช.ม.เดินหาอะไรถ่ายจนหัวหมุนเลยครับ 555+
ยินดีน้อมรับทุกคำแนะนำนะครับ

Camera: Canon EOS 5D Mark II
Lens: EF100mm f/2.8L Macro IS USM
Exposure: Manual exposure, 1/83 sec, f/8, ISO 100
Flash: On, Fired
Date: September 12, 2010 1:35:57PM
Color Space: sRGB
Field Of View: 3.5 deg
File: 617 × 916 JPEG 155,723 bytes (0.15 megabytes) Image compression: 91%

จากคุณ : B-Nursery
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 53 11:09:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com