Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยโหวตตัวเลือกกล้องหน่อยคะ ติดต่อทีมงาน

SONY IXUS105 (10 คน)
  FUJI FINEPIX JX200 (3 คน)

76.92%
  SONY IXUS105 (10 คน)
 23.08%
  FUJI FINEPIX JX200 (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 13 คน

**** แก้ไข SONY เป็น CANON นะเจ้าคะ (แก้ตรงที่กดโหวตไม่เป็นอ่ะจ้า) ****

ตอนนี้ลิสต์รายการไปมา  เทียบนู่นๆนี่ๆ  แล้วเหลือ 2 ตัวนี้อ่ะค่ะ

อยากรบกวนพี่ๆ น้องๆ ช่วยโหวตตัวเลือกหน่อยคะว่าจะเลือกรุ่นไหนดี

แล้วตัว jx200 นี่ ชัตเตอร์ช้าจริงหรือเปล่าคะ  แบบ.. ช้าขนาดไหนคะ  ถ้าจะถ่ายรูปเด็ก  จะลำบากไปไหมคะ

จะเอาไว้ถ่ายพัฒนาการลูกค่ะ

ใจจริงนี่โน้มเอียงไปทาง jx200 เพราะราคาถูกกว่าหลายพันอยู่ เหอๆ.. (แม่มานงบน้อยเจ้าค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 25 ต.ค. 53 12:02:45

แก้ไขเมื่อ 25 ต.ค. 53 12:01:22

จากคุณ : peangneng
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 53 11:30:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com