Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แวะมาฝากแปะไปหนึ่งรูป....ก่อนที่จะร้อง มอ ๆๆๆๆๆๆๆ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ว่างๆ..ไม่รู้จะไปไหน มองท้องฟ้าก็พอมีแดด ก็เลยไป คว้ากล้องออกจากบ้านไปถ่าย IR เล่นๆ ที่เมืองโบราณ ได้รูปวัวไออาร์มาหนึ่งตัวแวะเอามาฝากครับผม

ใช้ wide ถ่าย..ลำบากมากมาย..ต้องย่องเข้าไปใกล้ๆ ไปอย่างทุลักทุเล
เพราะไม่รู้ว่าน้องโค จะลุกขึ้นมาขวิดเมื่อไหร่...5555

เดชะบุญ..ตอนถ่ายยังเจ้าโคไม่ลุกไปไหน แต่พอหยิบขาตั้งกล้องออกเท่านั้นแหละ มันก็ลุกขึ้นแล้วก็ร้อง มอๆๆๆ ผมรีบวิ่งหนีแทบไม่ทัน 55555 หนุกดีเหมือนกัน

เลยเอามาฝากครับผม...ส่วนรูปอื่นๆ ขอดองไว้ก่อน ไว้ว่างๆ ค่อยขุดขึ้นมาทำจ้า

แก้ไขเมื่อ 29 ต.ค. 53 00:36:47

จากคุณ : ชัตเตอร์ โอลี่
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 53 00:35:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com