Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พอดีจะซื้อกล้อง DSLR ซักตัวนึงครับ งบไม่จำกัด ในระดับโปรเนี่ยเทียบกันระหว่าง Nikon D300s กับ Canon 7D อันไหนดีกว่าครับ ติดต่อทีมงาน

ขอสอบถามกูรูแถวนี้หน่อยครับ พอดีจะซื้อกล้อง DSLR ซักตัวนึงครับในระดับโปรเนี่ย  และอยากได้ที่ถ่าย VDO ได้ด้วยครับ เทียบกันระหว่าง Nikon D300s กับ Canon 7D อันไหนดีกว่าครับ อันไหนถ่ายวิดีโอได้คุณภาพดีกว่ากันครับ  ขอบคุณครับ 

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ย. 53 19:12:23

จากคุณ : MoviemaniA
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 53 17:10:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com