Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Fuji AV100 กับ Nikon L22 ซื้อตัวไหนดีครับ? ติดต่อทีมงาน

Fuji AV100 (7 คน)
  Nikon L22 (2 คน)

77.78%
  Fuji AV100 (7 คน)
 22.22%
  Nikon L22 (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 9 คน

ตัดสินใจหาข้อมูลอยู่นาน เหลือแค่ตัวเลือก 2 ตัวคือ
Fuji AV100 กับ NiKon L22

แต่ละตัวมีข้อดี ข้อเสียอย่างไรครับ?
คนที่ใช้อยู่ใช้มานานแค่ไหนแล้ว....

**ข้องใจอีกนิด Fuji AV100 กับ Fuji AV180  ต่างกันตรงไหนครับแทบจะเหมือนกันมากๆ

ปล.ขอบคุณครับ....ขอคำแนะนำหน่อยครับ...

จากคุณ : White Tissue
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 53 19:51:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com