Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ ขอแนะนำ " A u t o f o u r t h i r d s B a n d " สมาชิกในวง peaw_gt , pondx , key maker , worware +++ ติดต่อทีมงาน

เป็นบรรยากาศตอนเย็นที่ผ่านมานะครับ...

ขอแนะนำสมาชิกในวงจากซ้ายไปขวานะครับ....( ^ _ ^ )

PONDX        :  Solo Guitar

PEAW_GT    :  Piano

WaRwArE    :  Vocal

KEY MAKER  :  Rhythm Guitar

----------------------------------------------------------------------------

จริงๆแล้วมา Jam กันสนุกๆอ่ะครับ...เล่นกันตั้งแต่ หิน เหล็ก ไฟ จนถึง BOYD แบบ non stop 4 ชั่วโมง เลยอ่ะครับ....( ^ _ ^ )

จากคุณ : เป้ว_จีที
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 53 01:59:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com