Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกกล้องหน่อยค่ะ ตัดสินใจไม่ถูกระหว่าง ติดต่อทีมงาน

Canon S95 (8 คน)
  Sony NEX-3D (9 คน)
  Ricoh CX4 (2 คน)

42.11%
  Canon S95 (8 คน)
 47.37%
  Sony NEX-3D (9 คน)
 10.53%
  Ricoh CX4 (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 19 คน

ทุกท่านคะ ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ ตัดสินใจไม่ถูกเลยว่าจะเลือกกล้องดิจิตอลตัวไหนมาเป็นกล้องคู่ใจค่ะ

(หลังจากทำ canon s90 ตกทะเลป๋อมแป๋มหลังถอยมาได้แค่ 5 วัน T^T sad สุดๆค่ะ ตอนนี้ทำใจพอได้แล้ว)

ตอนใช้ s90 ชอบมากๆค่ะ ตัวใหม่ที่จะถอยมานี้คงหนีไม่พ้นสไตล์นี้อ่ะค่ะ คุณสมบัติเน้นถ่ายภาพสวยๆ พกพาสะดวกถ่ายในที่แสงน้อยได้ดี ถ่ายวิวเริ่ดๆ ถ่ายภาพตัวเองบ้างนิดหน่อยจ้า

แก้ไขเมื่อ 03 ม.ค. 54 01:46:40

จากคุณ : nu-nanniecute
เขียนเมื่อ : 3 ม.ค. 54 01:42:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com