Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รวมภาพทริปหนอนปี 2548-50 ครับ ไม่จำกัดรุ่นกล้อง{แตกประเด็นจาก O10111271} ติดต่อทีมงาน

มาอีกแล้วครับผมต้องมาแล้วอีกกระทู้นึง

ทำไมมันขยันตั้งจังก็ไม่รู้ครับสงสัยตัวเองเหมือนกัน 55

ก็แตกประเด็นมาเรื่องภาพทริปหนอนน่ะครับไม่มีอะไรอื่น

ขอคนละไม่เกิน 5 ภาพหรือจะต้องเกินจริงๆก็ขอให้อยู่ในจำนวน 5 ภาพนั่นแหละครับ (ถ้าอ่านแล้วงงแปลว่าอย่าเกิน 5 ภาพ 555)

ส่วนใครไม่มีภาพจะโพสข้อความอะไรก็ได้

จะเกี่ยวกับอะไรก็ได้ทั้งนั้น  ยกเว้นเรื่องกระทู้ดราม่านอกห้องครับอ่านแล้วงงอะไรก็ไม่รู้ (แปลว่าไม่เกิน 5 ภาพมั้ง?)

ภาพแรกทริปย่อยน้องมินเม (บ่อยจังแฮะ) ลุยหัวลำโพง/เยาวราชครับ 22/5/2548

จากคุณ : ตอสระอือ
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 54 15:31:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com