Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*****ยังคงเรื่อยเปื่อยตามเคยครับ **** ติดต่อทีมงาน

ห่างหายไปพักใหญ่ครับ ฟ้าฝน ข้ามปีกันเลย  ไม่ค่อยจะมีอะไรให้ถ่ายภาพ เบื่อๆก็หยุดไปบ้างครับ
แต่ก็อดไม่ได้เหมือนกัน  ได้แต่หมุนเรื่อยเปื่อยไปตามเรื่องครับ   ส่วนใหญ่ ตระเวณท่องเว็ปหาแรงบันดาลใจ
แต่ก็ไม่ได้อะไรมาก  หลายๆที่ภาวะเงียบเหงากันเป็นส่วนใหญ่  โลกแปลปรวน  คงไม่ค่อยจะมีกระจิตกระใจ
ถ่ายภาพมากนัก   ภาวะ การเงิน ดูจะไม่คล่องๆกันทั้งนั้น   ชมภาพเล่นเพลินๆนะครับ

จากคุณ : ckyala
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 54 23:37:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com